

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA WAZIRI MKUU - TAMISEMI
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA-MIKINDANI



Simu Nambari: 023-2333102
Fax Na: 023-2334796

S.L.P. 92,
MTWARA.

Email: md@mtwaramikindanimc.go.tz

Tarehe

FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA

1. Jina la Mwombaji
2. Cheo
3. Idara
4. Madhumuni ya Ruhusa.....
.....
.....
5. Idadi ya siku anazomba..... kuanzia tarehe
hadi.....
Tarehe Saini ya Mwombaji.....
6. Maoni ya Mkuu wa Idara / Kitengo.....
.....
.....
Tarehe..... Saini
7. Uamuzi wa Mkurugenzi / Afisa Utumishi.....
.....
Tarehe..... Saini

NB: Kumbuka kuwa siku ulizomba zitakatwa kwenye likizo yako ya mwaka isipokuwa tu sheria inaruhusu (mf. Ndoa, Kufiwa na jamaa wa karibu nk.) kama ilivyofafanuliwa kwenye sheria ya Ajira Na. 6/2004 na Kanuni za kudumu za utumishi wa Umma za mwaka 1994:11.